Hue Nino Hotel Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue, Vietnam
Xem phòng trống

Hướng dẫn khách sạn Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue

Hue Nino Hotel

Hue Nino Hotel là điểm lưu trú ở Hue dành cho bữa ăn địa phương, khám phá gần đó, kế hoạch nhẹ trong ngày và di chuyển dễ.

Hue Nino Hotel

Hue Nino Hotel được xem như một điểm lưu trú ở Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue cho du khách muốn kết hợp bữa ăn địa phương, khám phá gần đó, kế hoạch nhẹ trong ngày và di chuyển dễ. Hướng dẫn ưu tiên các chi tiết hữu ích trước khi đặt: vị trí, nhịp lưu trú, phòng, ảnh và điều kiện mới nhất.

Khách sạn có 18 phòng, nên được so sánh theo mức độ phù hợp với khu vực thay vì chỉ nhìn danh sách tiện nghi. Dùng trang này để hiểu bối cảnh khách sạn trước khi xem phòng và tình trạng trên booking page.

Original code-rendered hero planning illustration for a Hue hotel guide
Bối cảnh

Điểm lưu trú Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue

bữa ăn địa phương, khám phá gần đó, kế hoạch nhẹ trong ngày và di chuyển dễ

Khách sạn phù hợp với du khách muốn sắp xếp bữa ăn địa phương, khám phá gần đó, kế hoạch nhẹ trong ngày và di chuyển dễ.

Original code-rendered hero planning illustration for a Hue hotel guide
Quy mô

Hướng dẫn khách sạn độc lập

18 phòng

Trang này tập trung vào nhịp lưu trú, chọn phòng, di chuyển quanh khu vực và các chi tiết cần xác nhận trước khi đặt.

Original code-rendered hero planning illustration for a Hue hotel guide
Hỗ trợ

Tiện ích hằng ngày

Khai trương 2024

Wi-Fi, bữa sáng, ăn uống, di chuyển, giặt là và lễ tân được sắp xếp để lập kế hoạch nhanh.

Nhịp Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue

Bắt vào nhịp Nguyen Cong Tru on the quieter edge of central Hue

Hue Nino Hotel kết nối phòng, ảnh, khu vực xung quanh và điều kiện đặt phòng để bạn dễ xem nơi này có hợp với bữa ăn địa phương, khám phá gần đó, kế hoạch nhẹ trong ngày và di chuyển dễ hay không.

Original code-rendered hero planning illustration for a Hue hotel guide
FAQ

Câu hỏi trước khi đặt

Thông tin đã rà soát giúp trả lời các câu hỏi thực tế trước khi chọn phòng.

What are the check-in and check-out times at Hue Nino Hotel?

Check-in time at Hue Nino Hotel starts at 14:00-22:00, and check-out time is by 12:00.

Are pets allowed at Hue Nino Hotel?

No, pets are not allowed at Hue Nino Hotel.

How to get to Hue Nino Hotel from the nearest airport?

The nearest airport is Phu Bai International Airport, located about 30 mins from hotel by car (15.6 km) away.

What’s the cancellation policy at Hue Nino Hotel?

The cancellation policy at Hue Nino Hotel depends on your room type and booking terms.

Does Hue Nino Hotel offer airport transfers?

Yes, Hue Nino Hotel offers Airport pick-up service, Airport drop-off service for guests. We recommend contact ahead to confirm availability and pricing.

Thông tin lưu trú được biên tập từ dữ liệu khách sạn đã rà soát, cập nhật 15 Jul 2026. Phòng trống, điều khoản và giá cuối cùng được xác nhận trên trang đặt phòng.

Xem phòng trống